>>Huyền thoại Lê Văn Tiết xuất hiện hiện tại Nhà thi đấu

Kết thúc thi đấu chiều 25/12, nội dung đơn nghiệp dư (vòng 2, vòng 3, vòng 4) và đồng đội hạng D (loạt trận 3).

Tối nay, ngay sau lễ khai mạc diễn ra vào lúc vào 17h sẽ thi đấu các nội dung: đơn nam, đơn nữ chuyên nghiệp, đồng đội hạng B và hạng D.

Hình ảnh cuối cùng trong buổi thi đấu chiều 25/12: VĐV Đặng Trần Phú (áo vàng) đã chiến thắng để giành vé vào bán kết.
Toàn cảnh nhà thi đấu.
4 VĐV vào bán kết nội dung đơn nghiệp dư: Đặng Trần Phú (Phú “sóc”), Đội Stiga Nha khoa Bảo Đức; Nguyễn Trung Kiên, Hà Nội T&T; Hoàng Quốc Việt, Đội Agribank; Chiếc vé cuối cùng sẽ thuộc về Vũ Quang Hiền, Đội Hải Dương hoặc Lê Anh Phong, Đội Công ty Trường Tuấn (trận này đang thi đấu).

 Nội dung đơn nghiệp dư (vòng 2, 3,4):

Nguyễn Trung Kiên (Hà Nội T&T) thắng Trần Ngọc Minh (Minh “Thái Bình”), Đội Head Start 3- 0 với tỉ số các séc: 11/9, 11/5 và 11/6.

Phạm Doãn Vinh (Vinh “gai”), Đội Dũng Cửu Shop thắng Nguyễn Văn Huấn (Đội Hà Nội) 3- 1 với tỉ số các séc: 11/7, 6/11, 11/9 và 11/6.

Nguyễn Đăng Khoa, Đội Dầu khí TP Hồ Chí Minh thắng Thái Như Ý, Đội Dầu khí TP Hồ Chí Minh 3- 0 với tỉ số các séc: 11/9, 11/9, 116.  

Vũ Mạnh Duy (Hà Nội T&T) thắng Phạm Đức Lâm (Lâm “mặt sắt”), Đội Nhãn hàng Classsic 3- 0 với tỉ số các séc: 11/4, 11/8 và 11/9.

Phạm Khánh Hưng (Hưng “đen”), Đội Agribank thắng Nguyễn Tiến Đăng Vũ, Đội TP Hồ Chí Minh 3- 2 với tỉ số các séc: 11/6, 9/11, 13/15, 11/6 và 11/9.

Đặng Tuấn Phú (Phú “sóc”), Đội Stiga Nha khoa Bảo Đức thắng Nguyễn Hoàng Long, Đội Bánh mì Như Lan 3- 0 với tỉ số các séc: 11/8, 11/5 và 14/12.

Nguyễn Thành Nam, Đội Nha khoa Bảo Đức thắng Vũ Đức Tuấn, Đội Thanh Hóa 3- 0 với tỉ số các séc: 13/11, 11/9 và 11/5.

Nguyễn Hữu Thái (Thái “mèo), Đội Bệnh viện Bạch Mai thắng Nguyễn Huy Vinh (Vinh “Huy”), Đội Anh & Em 3- 1với tỉ số các séc: 11/13, 11/9, 13/11 và 11/9.

Trần Hoài Nam, Đội Dầu khí TP Hồ Chí Minh thắng Thiều Công, Đội Dũng Cửu Shop 3- 1 với tỉ số các séc: 9/11, 11/9, 11/5 và 11/9.

Lê Đình Đức, Đội Hà Nội T&T thắng Phạm Thế Huy, Đội Grand Home 3- 0 với tỉ số các séc: 11/3, 11/6 và 11/7.

Hoàng Quốc Việt, Đội Agribank thắng Tạ Hồng Khánh, Đội Nhà Quàn 3- 1 với tỉ số các séc: 1/11, 11/4, 15/13 và 12/10.

Hồ Ngọc Thuận, Đội Côn Sơn thắng Nguyễn Anh Đức, Hà Nội T&T 3- 1 với tỉ số các séc: 11/7, 8/11, 11/8 và 12/10.

Đỗ Tuấn Sơn, Đội Công ty Trường Tuấn thắng Lê Anh Đức, Đội Dầu khí TP Hồ Chí Minh 3- 2 với tỉ số các séc: ,11/9, 8/11, 8/11, 11/8 và 11/9.  

Vũ Quang Hiền, Đội Hải Dương thắng Đinh Thị Hằng, Đội Hải Dương 3- 0 với tỉ số các séc: 11/5. 11/5 và 11/0.

Hà Phước Thành, Đội Nhà Quàn thắng Lê Hoàng Long (Long “con”) 3- 1 với tỉ số các séc: 11/6, 9/11, 11/3 và 11/9.

Lê Anh Phong, Đội Công ty Trường Tuấn thắng Phạm Trung Kiên (Kiên “voi”) 3- 0 với tỉ số các séc: 11/7, 118 và 11/9.

Phạm Doãn Vinh, Đội Dũng Cửu Shop thắng Phạm Khánh Hưng (Hưng “đen”), Đội Agribank 3- 0 với tỉ số các séc: 12/10, 11/5 và 11/8.

Đặng Trần Phú, Đội Stiga Nha khoa Bảo Đức thắng Vũ Mạnh Duy 3- 0 với tỉ số các séc: 11/7, 11/6 và 11/8.

  Hoàng Quốc Việt (Việt “Hưng Yên”) thắng Hồ Ngọc Thuận, Đội Côn Sơn 3- 0 với tỉ số các séc: 11/3, 11/7 và 11/5.

Nguyễn Thành Nam, Đội Stiga Nha khoa Bảo Đức thắng Nguyễn Hữu Thái, Đội Bệnh viện Bạch Mai 3- 0 với tỉ số các séc: 11/5, 119 và 11/9.

Nguyễn Trung Kiên, Đội Hà Nội T&T thắng Nguyễn Đăng Khoa, Đội Dầu khí TP Hồ Chí Minh 3- 0 với tỉ số các séc: 11/6, 11/10 và 11/7.  

 Đỗ Tuấn Sơn, Đội Công ty Trường Tuấn thắng Trần Hoài Nam, Đội Dầu khí TP Hồ Chí Minh 3- 2 với tỉ số các séc: 6/11, 11/5, 11/8, 10/12 và 11/5.

Lê Anh Phong, Đội Công ty Trường Tuấn thắng Hà Phước Thành, Đội Nhà Quàn 3- 1 với tỉ số các séc: 11/8, 12/10, 12/14 và 11/3.

Vũ Quang Hiền, Đội Hải Dương thắng Lê Đình Đức, Hà Nội T&T 3- 2 với tỉ số các séc: 6/11, 8/11, 11/6, 11/4 và 11/7.

Đặng Trần Phú, Đội Stiga Nha khoa Bảo Đức thắng Nguyễn Thành Nam, Đội Stiga Nha khoa Bảo Đức 3- 1 với tỉ số các séc: 11/6, 9/11, 11/7 và 11/7. 

Nguyễn Trung Kiên, Hà Nội T&T thắng Phạm Văn Vinh, Đội Dũng cửu Shop 3- 1 với tỉ số các séc: 11/6, 10/12, 11/1 và 11/2.

Hoàng Quốc Việt, Đội Agribank thắng Đỗ Tuấn Sơn, Đội Công ty Trường Tuấn tỉ số 3- 2.

Vũ Quang Hiền, Đội Hải Dương – Lê Anh Phong, Đội Công ty Trường Tuấn (đang diễn ra).

Nội dung đồng đội hạng D (loạt thi đấu thứ 3):

Đội Sông Đáy Hà Nam - Đội Hội Nhà báo Hưng Yên tỉ số 3- 0.

Đội Thanh Hóa - Đội Nhãn hàng Lpusssz chanh tỉ số 3- 0.

Đội Hải Dương - Đội Đoàn Kết Hà Đông tỉ số 3- 0.

Đội Hà Nội T&T - Đội CT2 Định Công tỉ số 3- 0.

Đội Sông Trà Thái Bình - Đội Nhãn hàng DHS tỉ số 3- 1.

Đội Chuyển phát nhanh - Đội ATP Trung Tự tỉ số 3- 1.

Đội Tuấn gai Vũng Tàu - Đội Cẩm Phả Quảng Ninh tỉ số 3- 2. 

Đội Apatit Lào Cai - Đội Năng khiếu Hà Nội 1 tỉ số 3- 1.

Đội Hỏa Châu - Đội Hà Nội tỉ số 3- 0.

Đội Côn Sơn - Đội Đoàn Kết 3- 0.

Đội Gia Lộc Hải Dương - Công ty Kim Ngân tỉ số 3- 1.

Đội Pingpong Cafe - Đội Kết nối đam mê tỉ số 3- 1.

Kết thúc thi đấu sáng 25/12, nội dung đơn nghiệp dư, vòng 1: Một bất ngờ đã xảy ra khi VĐV Đinh Thị Hằng (Hải Dương) đã thắng VĐV Nguyễn Mạnh Hùng (Hùng “Gia Lâm”), Đội Nhãn hàng bóng bàn DHS 3- 1, với tỉ số các séc: 11/6, 11/6,10/12 và 12/10.

VĐV Nguyễn Trung Kiên (Đội Hà Nội T&T) đã thắng VĐV Hoàng Tuấn Sơn (“Sơn trúc”), Đội Bệnh viện Bạch Mai 3- 0 với tỉ số các séc: 11/7, 11/9 và 11/8. 

VĐV Trần Ngọc Minh (Minh “Thái Bình”), Đội Head Star thắng VĐV Lương Thanh Trung, Grand Home 3- 0 với tỉ số các séc là: 11/7, 11/4 và 11/7.   

VĐV Đặng Trần Phú (Phú “sóc”), Đội Stiga Nha khoa Bảo Đức thắng VĐV Phạm Hữu Tài, Đội Classic 3- 1 với tỉ số các séc: 11/5, 9/11, 11/6 và 11/4.

VĐV Phạm Đức Lâm (Lâm “mặt sắt”), Đội Classic thắng VĐV Đặng Trần Sơn, CLB Hà Nội 3-2 với tỉ số các séc: 11/8, 4/11, 11/7, 3/11 và 11/4.

VĐV Lê Đức Long (Long “con), CLB Bệnh viện Bạch Mai thắng VĐV Lê Duy Thanh (Yên Bái) 3- 0, với tỉ số các séc là 11/5, 11/8 và 11/9.

VĐV Vũ Đức Tuấn (Đội Thanh Hóa) thắng VĐV Trần Anh Tuấn (Tuấn “béo”), Đội Head Star 3- 2 với tỉ số các séc: 11/4, 11, 9, 8/11, 9/11 và 16/14.

VĐV Hoàng Quốc Việt (Việt “Hưng Yên”), Đội Agribnak thắng VĐV Trần Triệu Vương, Đội Hỏa Châu 3- 0 với tỉ số các séc 11/6, 11/9 và 11/8.

VĐV Vũ Quang Hiền, Đội Hải Dương thắng VĐV Vũ Đình Thắng (Thắng “đen) 3- 1 với tỉ số các séc: 11/8, 11/4, 4/11 và 11/7.

VĐV Phạm Trung Kiên (Kiên “voi”), Đội Bệnh viện Bạch Mai thắng VĐV Lưu Nam Phương, Đội Yên Bái 3-0 với tỉ số các séc: 11/5, 11/3 và 11/4.

VĐV Nguyễn Anh Đức, Đội Hà Nội T&T thắng VĐV Hà (Hà “Yên Bái”) 3- 2 với tỉ số các các séc:   3/11, 11/7, 14/12, 10/12 và 11/6.

Ở các trận đơn nghiệp dư khác ở vòng bảng, kết quả không nằm ngoài dự đoán khi phần thắng đều thuộc về các VĐV được đánh giá cao hơn
Theo lịch buổi sáng, các vận động viên sẽ thi đấu hai nội dung là: đơn nghiệp dư (không phân biệt nam- nữ) và đồng đội hạng D.

Nội dung đồng đội hạng D:

Đội Hà Nội T&T thắng Hội Nhà báo Hưng Yên 3- 0.

Đội Kết nối đam mê thắng Đội An Thuận Phát Trung Tự 3- 0.

Đội Hải Dương thắng Đội Năng khiếu Hà Nội 3- 0.  

Đội Thanh Hóa thắng Đội Apatit Lào Cai 3- 1.

Đội Định Công Hà Nội thắng Đội Sông Đáy Hà Nam 3- 0.

Đội Sông Trà Thái Bình thắng Đội Gia Lộc Hải Dương 3- 1.

Đội Yến sào Khánh Hòa thắng Đội Nhãn hàng Plusssz 3- 2.

Đội Côn Sơn Hà Nội thắng Đội Clup Cẩm Phả Quảng Ninh

3- 2.

Đội Đoàn Kết Hà Đông thắng Đội Hỏa Châu tỉ số 3- 1.

Đội Pingpong Café thắng Đội Chuyển phát nhanh tỉ số 3- 1.

Đội Nam Định thắng Đội U13 Quân đội tỉ số 3- 0.

Đội DHS thắng Đội Kim Ngân tỉ số 3- 0.

Đội Công ty Toàn Thịnh thắng Đội Bể Bơi Chúc Sơn 3- 0.

Đội Vũng Tàu thắng Đội Đoàn Kết tỉ số 3- 1.


Một số hình ảnh đơn nghiệp dư diễn ra sang 25/12.


Thời điểm này, các vận động viên đều đang thi đấu trên cả 12 bàn.
Những hình ảnh Giải vô địch Diễn đàn bóng bàn Việt Nam lần thứ 8 tranh Cup Báo CAND sang 25/12.
Nguyễn Hưng